www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

samaphol

27 Jul 2012 02:28

ไม่ขอพูดไรมากมาย NOKIA LUMIA 710 ชัดๆ เลยครับท่าน ไม่ทราบว่าืโนเกียเลียนแบบซัมซุงหรือซัมซุงเลียนแบบโนเกีย (ตอนนี้ผมใช้โนเกียลูเมีย 710 อยู่ครับ)...
อยากถามผู้รู้ว่าใครเลียนแบบใครให้ความกระจ่างหน่อยครับ...ขอบคุณครับ Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
โนเกียเลียนแบบซัมซุงหรือซัมซุงเลียนแบบโนเกีย

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ