www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

megasoniz

23 Aug 2012 04:16

คือ อยากสอบ เรื่อง ฟังชั่น ระบบการฟังเพลงของ nokia lumia 900 หน่อยน่ะครับ ว่ามีApp เสริมที่สามารถ Download เพลงจาก Internet ได้หรือไม่ครับ คือส่วนตัวตอนนี้ ใช้iphone4 อยู่ แต่ตอนนี้ คิดว่ามันเป็นโทรศัพท์ที่โหลมากๆ อยากเปลี่ยนดู(nokia lumia 900 ดูจะน่าสนใจที่สุด ในความคิดผม) แต่ติดตรงที่ว่าผม ติดฟังเพลงมากๆ เลยอยากรู้ว่าเจ้าNokia ตัวนี้ มีoptionหรือAppเสริม ตรงนี้ หรือไหมครับ(โหลดเพลง จากInternet แล้วฟังจากเครื่องเลย) Laughing

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Windows Phone Community - วินโดว์ คอมมูนิตี้
สอบถาม ผู้ใช้ Nokia lumia 900 หน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ