www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

oodpea

03 Sep 2012 00:32

ถอยexperia p มาคนละเครื่องกับภรรยาอะไรๆดีหมด แต่มาใช้บลูธูทส่งรูปภาพให้กันไม่ได้ใครทราบกรุณาสอนด้วยครับ อีกเรื่องคือการตั้งค่าการใช้ NFC ตั้งค่ายังไงใช้ยังไง ตั้งทั้ง 2 เครื่องหรือไม่ ช่วยบอกด้วยครับ

oodpea

05 Sep 2012 00:30

oodpea ผู้เขียน:
ถอยexperia p มาคนละเครื่องกับภรรยาอะไรๆดีหมด แต่มาใช้บลูธูทส่งรูปภาพให้กันไม่ได้ใครทราบกรุณาสอนด้วยครับ อีกเรื่องคือการตั้งค่าการใช้ NFC ตั้งค่ายังไงใช้ยังไง ตั้งทั้ง 2 เครื่องหรือไม่ ช่วยบอกด้วยครับ
ใช้ได้แล้วครับสำหรับบลูธูท และNFC

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
ใช้บลูธูท experia p ไม่ได้

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ