www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Noososo

28 Sep 2012 22:32

ช่วยด้วยค่ะ .... โหลดโปรแกรมอัฟเดทโนเกียมาอัฟเดทเอง ...
โทรศัพท์ ยี่ห้อ โนเกีย N85 กำลังอัฟเดท น่าจะเปงที่สาย USB มันหลวม แล้วมันหลุดจากการอัฟเดท น่าจอ มันดับ เปิดไม่ติดอีกเลย ...แต่พอหลังจากนั้น มาอ่านข้อความ ตามคอมเม้นต่างๆ เค้าบอกให้ ถอดสาย USB ออกแต่ห้ามออกจากโปรแกรมที่อัฟเดท แต่หนูดันออกจากโปรแกรมไปแล้ว อยากทราบว่าจะทำยังไงดี เปิดไม่ติดเลย แต่ลองเอาสายต่อเข้ากับคอม ไฟที่ปุ่ม Ovi มันขึ้น อยู่แต่จอไม่ติดอีกเลย .... งงมาก ช่วย หน่อยนะค่ะ ไปร้านโทรสับ เค้าก็ซ่อมให้ไม่ได้ ... ตอนแรกนึกว่าสายแพหน้าจอขาดแต่ไม่ได้ขาด .... ช่วยด้วยนะค่ะ ช่วยหน่อยไม่มีโทรสับใช้แล้วอ่ะค่ะ Neutral Sad

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Nokia Community - โนเกีย คอมมูนิตี้
ช่วยด้วยค่ะ โทรศัพท์N85 กำลังอัฟเดทแล้วมันดับไป เปิดเครื่องไม่ติดอีกเลยอ่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ