www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

heskitty

20 Feb 2004 17:06

รบกวนผู้รู้กรุณาช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมเพิ่งได้เครื่องมา ตอนนี้มีข้อสงสัยมาถาม
1. การโหลดเพลง ต้องใช้สาย ดาต้า หรือเปล่าครับ พอดีผมเห็นโฆษณาตามหนังสือพิมพ์ที่ให้โหลดเพลง ภาพ เป็นเสียง poly นะครับ เลยลองทำดู แต่ปรากฎว่า ไม่สามารถรับภาพได้ครับ มีใครเป็นเหมือนกันรึป่าวครับ หรือ ผมเข้าใจผิดไปเองนะครับ
2.กรุณาบอกวิธีการโหลด ด้วยนะครับ คือ ผมเพิ่งเปลี่ยนเครื่องใหม่น่ะครับ เลยยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องการ โหลดภาพ และเสียงต่างๆ ครับ
3.การตั้งภาพคนโทรเข้าทำอย่างไรครับ ผมถ่ายรูปเก็บที่โหมด 64 * เล็กที่สุดแล้วครับ กรุณาตอบด้วยนะครับ รบกวนช่วยเข้ามาตอบด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

eak_hr

21 Feb 2004 01:14

heskitty ผู้เขียน:
รบกวนผู้รู้กรุณาช่วยตอบหน่อยนะครับ ผมเพิ่งได้เครื่องมา ตอนนี้มีข้อสงสัยมาถาม
1. การโหลดเพลง ต้องใช้สาย ดาต้า หรือเปล่าครับ พอดีผมเห็นโฆษณาตามหนังสือพิมพ์ที่ให้โหลดเพลง ภาพ เป็นเสียง poly นะครับ เลยลองทำดู แต่ปรากฎว่า ไม่สามารถรับภาพได้ครับ มีใครเป็นเหมือนกันรึป่าวครับ หรือ ผมเข้าใจผิดไปเองนะครับ
2.กรุณาบอกวิธีการโหลด ด้วยนะครับ คือ ผมเพิ่งเปลี่ยนเครื่องใหม่น่ะครับ เลยยังไม่ค่อยเข้าใจเรื่องการ โหลดภาพ และเสียงต่างๆ ครับ
3.การตั้งภาพคนโทรเข้าทำอย่างไรครับ ผมถ่ายรูปเก็บที่โหมด 64 * เล็กที่สุดแล้วครับ กรุณาตอบด้วยนะครับ รบกวนช่วยเข้ามาตอบด้วยนะครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

1. ไม่ใช้ก็โหลดได้ครับ...ตามที่เห็นนั่นแหละครับ ลองสังเกตุดูอ่ะครับเค้าจะบอกรุ่นที่สามารถใช้ได้ inno ใช้แทนกับของ sumsung ได้ครับ

2. ก็ทำตามที่เค้าบอกมาอ่ะครับ...เลือกรูป พิมพ์หมายเลข แล้วส่งไปตามที่เค้าบอก แล้วจะได้รับรูป - เพลง ก็เซฟลงเครื่องอ่ะครับ
3. 96 * 64 ถ่ายรูปที่โหมดนี้อ่ะครับแล้วก็เซฟลงเครื่อง แล้วไปที่สมุดโทรศัพท์ แล้วก็กดแก้ไข แล้วมันจะขึ้นรายละเอียดมา อันแรกเป็นชื่อ อันที่ 2 เป็น กลุ่ม อันที่ 3 เป็นเบอร์โทร เราก็เซฟตามนั้น มาดูอันสุดท้ายจะเป็นรูปต้นมะพร้าว (มั้ง) เลื่อกที่รูปนี้แล้วกด แก้ไขแล้วก็เลื่อกรูปของเจ้าของเบอร์แล้วกด เลือกสุดท้ายก็กด บันทึก เสร็จ พอทีนี้คนที่เราตั้งไว้โทรมาก็จะขึ้นรูปที่ด้านนอกของจอ

plah

21 Feb 2004 22:21

มันโหลดได้จิงๆเหรอคะ ที่เขียนว่าsumsungอ่ะนะ เหนบางคนบอกว่าโหลดไม่ได้อ่ะ กัวเสียตังฟรีง่ะ ตอบด้วย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
การโหลดเพลง ภาพ ของ inno

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ