www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Nueng Huato

27 Dec 2012 08:39

อัพเดทสเตตัส, check in ผ่านแอพแล้วหน้าจอเหมือนจะได้ แต่ไม่เคยได้เลยค่ะ ไม่โชว์ที่เพจเรา หรือเพจคนอื่นเลย แต่ก็ไม่แจ้งว่า error หรืออะไรเลยนะคะ

ลบแล้วลงใหม่ก็ไม่หาย ต้องเข้าเวบเบราซ์เซอร์ถึงจะอัพได้ ถ้าเป็นแบบนี้จะมีแอพเฟสบุ๊คในเครื่องทำไมก็ไม่รู้ T..T

ใครเคยเจอปัญหานี้บ้างคะ แล้วแก้ไขยังไง รบกวนผู้รู้ช่วยตอบด้วยนะคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
Xperia J อัพเดทสเตตัสผ่านแอพพลิเคชั่นเฟสบุ๊คไม่ได้

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ