www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

peepeevee

05 Sep 2013 12:14

ไม่อยากใช้แอร์การ์ดค่ะ เลยใช้แชร์WIFIจากไอโฟนกับคอมตลอด ตอนนี้แบตหมดเร็วมาก ใครเจอปัญหานี้บ้างค่ะ

allineed53

09 Sep 2013 15:16

ง่ายๆเลย ใช้POCKET WIFIดิสบายกว่าเยอะ ใช้งานได้ทุกที่ ไม่ต้องใช้มือถือแชร์WIFI เราก็ใช้อยู่ของAISไม่แพงด้วย ไม่ต้องง้อแอร์การ์ด POCKET WIFI แชร์ได้ครั้งละหลายเครื่องด้วย

peepeevee

15 Sep 2013 13:34

ซื้อมมาลองใช้สักพักแล้วค่ะ ชอบมากๆค่ะ ขอบคุณที่แนะนำค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ทำงัยดีใช้Iphone5แขร์WIFIแบตจะเสื่อมแล้ว!!!

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ