www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

pumpkingirl.pn

21 Oct 2013 14:14

พึ่งจะซื้อโทรศัพท์ i-mobile IQ 9.1 มาใช้อ่ะ ใช้ได้ยังไม่ถึงเดือนดีเลยอ่ะจ่ะ อยู่ๆๆ ลำโพงก้อไม่ค่อยดัง หรือเบามาก จนแทบจะไม่ได้ยินเสียงอะไรเลยอ่ะค่ะ สุดท้ายคือ ลำโพงแตก --" อยากทราบว่าถ้าจะส่งซ่อมที่ศูนย์ ให้ช่วนเช็คลำโพงและ ไมค์ ให้หน่อยอ่ะค่ะ จะต้องใช้เวลานานมั้ยอ่ะค่ะ แล้วพอจะมีวิธีไหนแนะนำมั้ยมั้ยอ่ะค่ะ ที่พอจะซ่อมได้เร็วหน่อยอ่ะค่ะ ^^" รบกวนช่วนตอบคำถาม +แนะนำวิธีแก้ปัญหาด้วยน่ะค่ะ ขอบคุนค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » i-mobile Community - ไอโมบาย คอมมูนิตี้
ลำโพงโทรศัพท์ i-mobile iq 9.1 แตก ทำงัยดี --"

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ