www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

MrPhone

25 Oct 2013 13:50

ข้อมูลผู้ใช้ แสดงความเห็นของคุณกับ Apple iPad mini with Retina display Wi-Fi - แอปเปิ้ล iPad mini with Retina display Wi-Fi
แคตตาล็อก : http://www.siamphone.com/spec/apple/ipad_mini_with_retina_display_wi-fi.htm

yamachita

28 Oct 2013 11:10

น่าสอยครับ

KITTI222

28 Oct 2013 15:39

อืมๆๆจริงๆๆๆ

Boattamon

11 Nov 2013 17:24

เมื่อไรจะมาๆ อยากได้แล้วนิ

yamachita

22 Nov 2013 15:21

มาวันที่ 4 ธันวาคมนี้ครับ

popja

22 Nov 2013 22:32

ipad mini ratina (ขอเทียบกับ ipad air)
พอดีไปลองเล่นตั้งนานระหว่าง 2 ตัวนี้ สรุปไปได้ ipad air มาครับ

สรุปข้อดีและเสียของ ipad mini ratina
ข้อเสีย
1. ลำโพงเป็น stereo จริง แต่คาดว่า ลำโพงจะเล็ก เวลาเปิดฟังทดสอบที่ร้าน ปรากฎว่า เสียงที่ออกมาเหลือแต่เสียงแหลม
ที่นั่นมีเสียงตามห้างแหละครับ ขอบอกว่า ได้ยินแต่เสียงแหลมเล็กๆ ฟังแล้วหมดอารมณ์เลย เหมือนเนื้อเสียงไม่มี
(อันนี้ฟังจากลำโพงนอกนะครับ ลำโพงในไม่ได้ลอง)

2. สีจืดครับ เทียบกับ สีของ ipad air สีจืดกว่า
ข้อดี
1.ถ้าใช้นิ้วเดียวพิมพ์ ไม่เมื่อยครับ เพราะหน้าจอแคบกว่า ตัวอักษรเลยไม่ต้องเอื้อมนิ้วมาก
2.ตัวอักษรคมชัด เวลาเข้าหน้าเว็ป ถึงแม้ว่าตัวอักษรจะเล็กจิ๋ว แต่ก็โคตรคมครับ
3.น้ำหนักเบา ขนาดกำลังพอดี ถือจับสะดวก เคลื่อนย้ายง่าย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
Apple iPad mini with Retina display Wi-Fi - แอปเปิ้ล iPad mini with Retina display Wi-Fi

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ