www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Proctor

10 Nov 2013 23:06

จะซื้อเป็นของขวัญปีใหม่ให้ตัวเองสักหน่อย เล็งไว้แค่ 2 ตัว ถ้าใครมีตัวไหนน่าสนใจแนะนำมาอีกก็ได้นะ Wink

thekiller

11 Nov 2013 22:25

แนะนำให้เลือก iphone5s ครับ ราคาไม่ตก ถึงตกก็ตกยากกว่าแอนดรอย (ล่าสุดบางร้านวางขาย note 3 ในราคาไม่ถึง 20k แล้วด้วย) แอปเปิ้ลใช้งานง่ายด้วยครับ เล็กๆ เหมาะกับผู้หญิงมากกว่า ผมใช้ note 2 อยู่ มือเดียวผมไม่สามารถคอนโทรลได้จริงๆ จะเล่นทีไรต้อง 2 มือตลอด ลำบากลำบน Laughing

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ติ๊กต่อกๆ คิดไม่ออก บอกไม่ถูก Note 3 หรือ iPhone5s ดี?

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ