www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

darkrider

28 Nov 2013 21:08

มีใครพอรู้ว่า True Shop สาขาไหนมีของอยู่บ้าง หามาหลายสาขาแล้วขายดีของหมดเกลี้ยง กะเอาของทรูเพราะว่าใช้เบอร์ของทรูอยู่แล้ว และกะจะใช้ 4G ด้วยแถวบ้านสัญญาณมาแล้ว ของแฟนใช้เร็วจนน่าหมั่นไส้ ตอนนี้ที่สาขาไหนมีวานแจ้งบอกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

pinkharo

29 Nov 2013 10:29

ถ้า iphone5s ทอง 32GB ที่เดอะมอลล์ท่าพระ ผมพึ่งซื้อเมื่อวาน อาจจะยังพอมีของนะ ตัว 64GB หาหลายที่แล้วของหมดเหมือนกัน

dollarjung

29 Nov 2013 14:59

ลองไปดูที่พาวเวอร์บาย เราเห็นว่ามีขายอยู่น่ะ เห็นคนมุงเยอะเลยยังไม่ได้แวะดูเลย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
iPhone5s สีทอง 64GB หาซื้อได้ที่ true สาขาไหนได้บ้างครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ