www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

sdoubles

02 Mar 2014 19:18

ผมว่าเปิดตัวครั้งนี้ที่ได้ใจผมไม่ใช่วัดการเต้นหัวใจนะ
แต่เป็น saving mode ผมว่ามันตอบโจทย์ยูสเซอร์มากๆครับ
เพราะทุกคนมีปัญหาเรื่องแบตหมดติดต่อใครไม่ได้บ่อยมาก
จนต้องพกพาวเวอร์แบ้ง

แต่ฟีเจอร์นี้ ถ้าใช้เครื่องเหลือ 10% มันจะสแตนบายด์ได้ถึง 24 ชั่วโมง คือมันจะปรับหน้าจอเป็นขาวดำแล้วปิดการใช้บริการแทบทุกอย่างของตัวเครื่อง ให้เหลือแต่บริการพื้นฐานเช่นโทรเข้าออกหรือรับส่งข้อความ
แหล่มมากครับ ชอบมาก รอว่าจะวางขายในไทยเมื่อไร Twisted Evil

specialforce

02 Mar 2014 22:43

ชอบครับ ฟีเจอร์นี้จำเป็นมากๆ เลยทีเดียว

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
Ultra Saving Mode ใน s5 เจ๋งมากคับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ