www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

specialforce

16 May 2014 14:12

ยังดีครับ ที่เจอปัญหาแล้วไม่ปล่อยปะละเลย
ยังออกมารับผิดชอบ

pencilbox

17 May 2014 00:45

ปกติของลอตแรกมักจะมีปัญหาเล็กๆน้อยๆอยู่แล้วนะคะ ถ้าจะซื้อก้ควรรอหน่อยดีกว่า แต่ถ้าซื้อไปแล้วมีปัญหาก้ควรส่งให้ศูนย์ตรวจสอบเลยนะคะ

moohamham

19 May 2014 00:52

ที่มีปัญหาอยู่ตอนนี้คงเป็นกล้องหน้า แต่มันก็ไม่ถึงกับน่าเกลียด
เห็นเขาบอกว่าให้รออัพเดต แล้วมันจะดีขึ้น ก็รอดูกันต่อไป

bookbag

19 May 2014 02:29

ปัญหาที่เห็นคนพูดมากๆเลยตอนนี้ไม่น่าใช่ตัวเครื่องแล้วนะคะ เราว่าตอนนี้เปลี่ยนมาเป็นสาย USB 3.0 แล้วค่ะ T_T

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
เฉลย GALAXY S5 กล้องมีปัญหาเพราะ ?

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ