www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

theqmanza

25 Jun 2014 23:26

เออคือว่า เมื่อ 2 วันก่อนผมได้ทำการ ROOT เครื่องไป

แล้ววันต่อมาเพื่อนผมได้แนะนำ โปรแกรม Freedom.ask โปรแกรมแฮคเกมแล้วมันก็เอามือถือของผมไปแฮค จนผมรู้สึกว่ามันรกๆเลยได้ทำการ ลบ โปรแกรม Freedom ไป แล้วปัญหาคือ เข้า Google play ไม่ได้เลย ขึ้นว่า "ไม่มีการเชื่อมต่อ"

ผมลองไปหาวิธีต่างๆนาๆแต่ก็ไม่ได้ผล TT ใครก็ได้ช่วยที

วิธีนี้. ก็ทำมาแล้ว

เปลี่ยนประเทศไปรัสเซียก่อนครับ
แล้วไป close freedom
แล้วค่อยลบแอปออกครับ ทุกอย่างก็จะกลับมาปกติ

ตัวซัมซุงโน็ต 2 เราไม่มี Timezone ของรัสเเซียอะ เลยทำไม่ได้

ใครก็ได้มาช่วยผมที
Crying or Very sad [/b]

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
ช่วยผมที จนปัญญาแล้ว Samsung note 2

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ