www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Jading

20 Nov 2014 15:33

ไม่คิดว่าพอได้ไปลองสัมผัสตัวเป็นๆ จะถูกใจได้ขนาดนี้ คือภาพในจอมันชัดจนแทบจะบาดลูกกะตาผมเลย ลองไถไป ไถมาตัวเครื่องก็ทำงานเร็วดีไม่มีออกอาการหน่วงๆ ให้เห็น ขนาดผมไถ รัวๆ แล้วนะ คาดว่าอาจได้เสียทรัพย์มาจับคู่กับ PS4 ที่บ้านแล้วล่ะครัช Body สวย เบา อีกหนึ่งจุดที่ผมชอบมาก Embarassed

panghom

10 May 2015 09:31

[quote="Jading"]ไม่คิดว่าพอได้ไปลองสัมผัสตัวเป็นๆ จะถูกใจได้ขนาดนี้ คือภาพในจอมันชัดจนแทบจะบาดลูกกะตาผมเลย ลองไถไป ไถมาตัวเครื่องก็ทำงานเร็วดีไม่มีออกอาการหน่วงๆ ให้เห็น ขนาดผมไถ รัวๆ แล้วนะ คาดว่าอาจได้เสียทรัพย์มาจับคู่กับ PS4 ที่บ้านแล้วล่ะครัช Body สวย เบา อีกหนึ่งจุดที่ผมชอบมาก Embarassed

[img]http://i.imgur.com/29hundi.jpg[/img][/quote]

ราคาเท่าไหร่คะสนใจด้วยค่ะ

poypoy

12 Sep 2015 16:33

Sony ของเค้าดีนะครับ ดีไซน์สวย ใช้งานดีไ่มีปัญหา แถมตอนนี้ได้อัพเป็นแอนดรอยด์ 5.1 ด้วยนะครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Sony Community - โซนี่ คอมมูนิตี้
คาดว่าอาจได้เสียทรัพย์ให้กับ z3 แล้วครัช

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ