www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

hellty

09 Dec 2014 15:04

ดีแทคเค้าส่งทีมวิศวะกรลงพื้นที่

เพื่อพัฒนาระบบสัญญาณในพื้นที่ต่างๆให้ดีแจ่มขึ้นด้วย

Laughing

Rinjai

11 Dec 2014 15:08

ดูจากข่าวตอนนี้ดีแทคขยายเสาสัญญาณไปหลายพื้นที่แล้วครับ เพื่อรองรับการใช้งานของลูกค้า มากขึ้น

moshita

17 Dec 2014 16:03

ล่าสุดเจอวิศวกรดีแทคตรงพื้นที่ ตลาดสวนรถไฟค่ะ

Ohomama

17 Dec 2014 17:21

ดีมากเลยค่ะ มีทีมงานมาลงพื้นที่พร้อมให้คำแนะนำหากมีปัญหาเรื่องสัญญาณ เราเชื่อว่ามีหลายคนนะที่สงสัยว่าทำไมสัญญาณมันขาดๆ หายๆ (เราหมายถึงทุกค่ายนะ) มาแบบนี้บ่อยๆ จะดีมาก

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
ทีมดีแทคลงพื้นที่ตรวจสัญญาณแล้ว

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ