www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

witool jumpa

13 Mar 2015 20:39

ขอสอบถามหน่อยครับ พอดีผมใช้ iphone 5s ครับ ใช้มาได้ 9 เดือน พึ่งสักเกตเห็นความผิดปกติคือ อยู่ดีๆก็มีไฟเซ็นเซอร์แดงข้างๆลำโพงติดตลอดตอนเปิดหน้าจอ ยิ่งเวลากลางคืนเห็นชัดมาก เเต่ตอนกลางวันไม่เเน่ใจ แต่พอปิดหน้าจอเซ็นเซอร์สีแดงก็ดับไป แต่การใช้งานปกติทุกอย่าง เลยอยากทราบว่าทำไมถึงติดครับ....เครื่องผมมันมีปัญหาอะไรหรือป่าวครับ เพราะใกล้จะหมดประกันเครื่องเเล้ว เลยรู้สึกกังวน..ครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Apple Community - แอปเปิล คอมมูนิตี้
ไฟเซ็นเซอร์แดง iPhone 5s

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ