www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Kitkatty

22 Jul 2015 17:44

เห็นว่ามีสิทธิพิเศษให้กับคนที่จะไปเปลี่ยนจากซิมเติมเงินไปใช้เป็นซิมรายเดือนใช่ม้า ใครพอจะมีรายละเอียดบ้างป่ะค่ะ อยากรู้ว่าจะเด็ดถึงขนาดให้เรายอมเปลี่ยนไปใช้แบบรายเดือนได้มะ ว่าแต่เบอร์นี้รักมากซะด้วยจิแม่ซื้อให้ Rolling Eyes

Nami

23 Jul 2015 13:11

ก็ได้หลายอย่างนะ เค้าเพิ่งเปลียนมาเหมือนกัน ได้ส่วนลดค่าโปร 50% 1 ปี และรู้สึกว่าจะมีพวกส่วนลดค่าเครื่องด้วยนะ พวกตระกูล Lava น่ะลดเยอะอยู่ อ่ะเอาโปรมาแปะให้ดูด้วยเผื่อสนใจ http://www.ais.co.th/3g-postpaid/prepaid-to-postpaid/

Riku

24 Jul 2015 18:32

ตาม คห.1 เลยครับเราลือกโปร 150 บาทต่อเดือน คุ้มดี แถมได้ส่วนลดค่าเครื่องด้วยครับ ผมสอย Lava 5.0 เหลือ 590 บาทเอง จากราคาเดิม 3,290 เลยนะครับ (เจอราคาลดเข้าไปอยากซื้อซะหลายๆ เครื่อง ฮ่าฮ่า) โอเครมากตอนนี้ถ้าใครคิดจะเปลี่ยน Wink

Supchai

25 Jul 2015 13:05

ถึงเราจะเปลี่ยนไปใช้รายเดือนแต่ยังใช้เบอร์เดิมได้นี่ฮ่ะ เราพึ่งเปลี่ยนมาตอนต้นเดือนยังได้เบอร์เดิมเลย โทรติดง่าย สัญญาณเต็มเปรี้ยเหมือนปกติ

Nicname

26 Jul 2015 14:31

คือแค่ลดค่าแพ็ค 50% ก็ว่าทึ่งแล้วนะ มาเจอส่วนลดราคาพิเศษ จาก AIS Super Deal เข้าไปอีกต่อ กระเป๋าตังค์ผมมันสั่นไปหมดแล้วววเฟ้ยยย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
โปรเปลี่ยนไปใช้รายเดือนของ AIS ช่วงนี้น่าสนป่ะ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ