www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Verder

04 Aug 2015 15:38

ใช้เบอร์นี้กับค่ายเก่ามานาน แต่นานจนเหมือนถูกลืมสัญญาณ บ่วง แล้วบ่วงอีกก็ทนใช้ แถมโปรโมชั่นก็ไม่ค่อยมีแบบคุ้มๆ ถูกใจออกมาให้เลยจนตอนนี้คิดว่า เราควรแยกทางจากกันได้แล้ว เลยอยากย้ายค่ายแล้วครับ ตอนนี้ค่ายไหน โปรย้ายค่ายดีๆ จัดมาครับ Rolling Eyes

Zepan

05 Aug 2015 08:46

ผมเพิ่งย้ายมา AIS ครับ ตอนนี้มีโปร รับเครื่อง AIS LAVA 5.0? ฟรี สำหรับลูกค้าย้ายค่ายเบอร์เดิม อยู่ครับ

Stame

06 Aug 2015 09:01

ไม่ดีก็ย้ายครับ จะไปทนอยู่ทำไม โปรย้ายค่าย AIS ตอนนี้ให้เครื่องฟรีเลยนะครับ

Tonoz

07 Aug 2015 08:33

ว่าจะพาคุณพ่อย้ายมาใช้ ais อยู่เหมือนกันครับถ้ามีให้เครื่องมาใช้ฟรีแบบนี้ก็ work เลย อยากจะซื้อมือถือเครื่องใหม่ให้แกใช้อยู่พอดี Very Happy

Phexe

08 Aug 2015 08:27

ขอเข้ามาเก็บข้อมูลด้วยนะครับ กำลังจะย้ายเหมือนกัน เหนื่อยจริง เหนื่อยใจ ใช้มานานแต่ไม่ได้พัฒนาขึ้นเลย Mad

jackky

22 Aug 2015 08:10

ย้ายค่ายเดี๋ยวนี้ง่ายมาก http://goo.gl/Nhtcg9

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ได้เวลาย้ายค่ายสักที ทนมาพอแล้วครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ