www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

Deser

29 Aug 2015 15:07

ดูจากทรงแล้วได้ ทอม ครูซ เทรนมาแน่ๆ ทั้งโหน ทั้งห้อย ภารกิจลุ้นระทึกฝุดๆ ห้ามกระพริบตาเชียวคร่าา Cool https://www.youtube.com/watch?v=DPzZ9SzDHiY

VPower

31 Aug 2015 12:51

ถึงว่าซิรอบๆ ตัวมีแต่คนเปลี่ยนไปใช้เอไอเอสทั้งนั้น เจอโปรโมชั่นนี้เข้าไปนี่เอง เด็กค่ายแดงแบบผมย้ายด้วยดีมั้ยเนี้ย เหอะๆ อยากได้ net ใช้เยอะๆ แต่จ่ายถูกๆ

Frog

01 Sep 2015 09:26

บอกเลยครับว่าคุ้มมาก แพ็ตเกจถูกลงเยอะ สัญญาณเค้าก็ดี ไปอยู่หลังเขายังโทรติด มีเน็ตให้ใช้ ลองเปลี่ยนมาใช้ดูแล้วจะติดใจเหมือนผม Smile

Mikami

02 Sep 2015 09:05

โอ้ยยย ขำคลิปฝุดๆ เอิ๊กๆ แต่เห็นราคาแต่ละแพ็ตแล้วจะเป็นลม นี่นู๋พลาดไปแล้วซินะ อยากแรงไปใช้ 4G อดได้ Lava 5.0" ฟรี ค่าแพ็คก็ไม่ลด 50% ฮือๆ เศร้าจายยย Crying or Very sad

Stiner

03 Sep 2015 11:41

ดีเลยว่าครับ กำลังมองหาค่ายใหม่ที่สัญญาณมือถือดีๆ ให้คุณพ่อใช้ซะหน่อย ขอเก็บข้อมูลเอาไปเปรียบเทียบก็แล้วกัน แต่โปร AIS ก็แรงดีน่าสนใจไม่น้อยครับ แถมมือถือให้ซะด้วย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
MI5 ภาคเสริมกับภารกิจบุกเจาะข้อมูลสุดระทึกที่คุณต้องอึ้งง...

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ