www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

bearywind

30 Oct 2015 01:06

วันนี้มารีวิวงาน Makro HoReCa ครั้งที่ 10 งานเดียวที่ผู้รักการทำอาหารทุกท่านห้ามพลาด
แถมยังด้พบดาราศิลปินพร้อมกิจกรรมบันเทิงผสานความรู้มากมาย 29 ต.ค. - 1 พ.ย. 58 นี้ เพิ่มเติม คลิก
มาเริ่มชมรูปงานวันนี้เลยดีกว่าค่ะ

ภาพหน้างานค่ะ

แอ๊ะนั่นพี่เกรท คุณชายธราธรนี่น่า

ถ่ายรูปใกล้ชิดได้ด้วยนะคะ เสียดายที่เราไม่ใช่แฟนคลับพี่เขา ไม่งั้นฟินตายแน่ๆ

อ๊ะ นั่น พี่ทีนเองก็มาแอบถ่ายเขากับด้วย ><

อันนี้โชว์ทำอาหารค่ะ

บริเวธเวทีค่ะ อันนี้คือตอนที่เขาแข่งทำอาหารกัน

นอกจากนี้เป็น รูปบริเวณงานค่ะ

หมดแล้วค่ะ สำหรับรูปวันนี้ใครสนใจอย่าลืมไปกันนะคะ บอกเลยว่าตอนที่ไปอิ่ม อร่อยและฟินเฟร่อ อิอิ
ของชิมเต็มไปหมดเลยแต่ละอย่างอร่อยๆทั้งนั้น ใครสนใจเสาร์อาทิตย์นี้อย่าลืมไปนะคะ

simall

15 Jan 2016 13:31

ขอบคุณครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
[รีวิว]เริ่มแล้วงานมหกรรณเครื่องครบเครื่องเรื่องอาหารไปชมภาพกันค

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ