www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

iDream

05 Jan 2016 15:00

ปีใหม่นี้ว่าจะกลับบ้านเลยจะซื้อโทรศัพท์ให้แม่เป็นของขวัญซะหน่อย แกจะได้มีไว้แชทคุยส่งรูปมาให้เราดูบ้างเวลาคิดถึงกัน จะซื้อซิมแบบไหนใส่ให้แกดีแถวบ้านเรารับได้แค่สัญญาณเอไอเอสนะคะ อยากได้โปรแบบเล่นเน็ตได้ด้วย ยิ่งถ้าไม่แพงด้วยยิ่งดีขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

cradle

05 Jan 2016 18:27

ถ้าให้แม่ใช้เราว่าเติมเงินน่าจะดีกว่านะคะ เป็นการเชฟไปด้วยในตัวเผื่อว่าแม่ไปกดอะไรผิดแบบนี้อ่ะค่ะ

BunnyEiei

05 Jan 2016 19:35

ใช่เราเคยโดนใช้แบบรายเดือนน้องยืมมือถือเล่นมาเห็นอีกทีค่าโทรบานเลยค่ะ เผลอไปกดเล่นเกมซื้อนั่นซื้อนี่ ใช้เติมเงินปลอดภัยกว่าสำหรับคนที่ไม่ได้ใช้โทรออกอะไรเยอะนะ

kongyai

07 Jan 2016 15:37

ฟรีดอมซิมเลย ถูกประหยัดได้เน็ตฟรีตั้งหกเดือน เป็นแบบเติมเงินด้วยสะดวกพอถึงเดือนเราก็เติมผ่านเซเว่นให้แม่ ง่ายดี

iDream

07 Jan 2016 16:04

ตัวไหนหรอคะ ได้เน็ตฟรีด้วยก็น่าสนอยู่

Lorton

07 Jan 2016 17:58

ตััวนี้เลยค่ะ ประหยัดมากโทรถูกด้วยค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
จะซื้อโทรศัพท์ให้แม่ใช้แบบรายเดือนหรือเติมเงินดี

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ