www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

ultimateblue

17 Mar 2016 16:38

สวัสดีครับ ขอรบกวนเวลาสมาชิก Siam Phone ประมาณ 5-10 นาที ในการให้ความคิดเห็นเกี่ยวกับเทคโนโลยี VoLTE ที่ถูกพัฒนาขึ้นมาใช้ในเครือข่าย 4G ด้วยครับ

แบบสอบถามชุดนี้เป็นส่วนหนึ่งของการค้นคว้าอิสระ ตามหลักสูตรปริญญาโท เพื่อศึกษาปัจจัยในการยอมรับเทคโนโลยี VoLTE ครับ แบบสอบถามมีทั้งหมด 7 หน้าครับ

คลิกที่นี่เพื่อตอบแบบสอบถาม

ขอขอบพระคุณอย่างสูงในการให้ความร่วมมือตอบแบบสอบถาม และหากมีอะไรผิดพลาดก็ขอผภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

.

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
รบกวนช่วยตอบแบบสอบถามเพื่อการศึกษาหน่อยครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ