www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

dreamlover

28 Sep 2016 21:04

เพื่อนในเฟชแชร์มาพอดี กินน้ำอยู่แทบพรวดเลย คือบางทีเพิ่งจะเคลียร์งานหนักๆ

เสร็จแล้วจะนั่งชิวพักบ้างซักนิด ก็ได้จังหวะเจ้านายเข้ามาคุยงานด้วยพอดี

เห็นเรานั่งชิวเล่นมือถืออยู่ก็เขม่นสิ เหมือนไม่ทำการทำงาน แต่จริงๆ

ตรูเพิ่งจะได้พักมะกี้เองนะเฟร่ยย เฮ่อออ #หาที่ระบาย

[/img]

sakoowhan

29 Sep 2016 16:48

สำหรับชาวออฟฟิศขอบอกว่าโดนทุกราย ไม่เห็นรอดซักคน ไม่ว่าจะบริษัทไหนก็เห็นเจอหัวหน้าแนวๆนี้ทั้งน้านน

katti

29 Sep 2016 22:25

โดนประจำเหมือนกันจ้า แต่ของเราหัวหน้าผู้หญิง ยิ่งจุกจิกกว่าผู้ชายอีกมั้งเราว่า บางทีก็เหมือนอยากจะหายตัวไปจากตรงนั้นเลยทีเดียว

xyz246

30 Sep 2016 16:26

นอกเรื่องนิดนะคะ ที่ว่าสมัครชำระค่าบริการรายเดือนกับ eService นี่คือยังไงเหรอคะ ปกติต้องไปจ่ายเองที่ shop ตลอด

pimmaya

30 Sep 2016 22:08

ไปลองค้นๆ Google มาให้ น่าจะเป็นอันนี้นะคะ http://www.ais.co.th/eserviceautopay/ ถ้าผิดก็ขออภัย เพราะยังไม่เคยลองเหมือนกันค่ะ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » SP Club - ห้องนั่งเล่น :)
เรียนเจ้านายที่เคารพ....นี่มันชีวิตช้านน

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ