www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

goftking

02 Nov 2016 13:44

ขอคำชี้แนะจากพี่ๆหน่อยครับ จะเอามาใช้กับ Zenfone 5 ครับ ผมมีงบแค่นี้อ่ะ เห็นราคาสองตัวนี้มันสูสีกัน ติดที่ยังไม่มีโอกาสได้ลองทั้งคู่เลยครับ
ไม่ทราบมีใครเคยสัมผัสมาแล้วบ้างมีความเห็นยังไงกันครับ เหลาให้ฟังที

boat787

08 Nov 2016 13:03

ไม่มีสเปคมาให้ผมดูเลย ต้องไปหาอ่านเองอีก - -
ดูจากรีวิวกับราคาเฉลี่ยๆกันแล้วผมเทไปทางจาบี้นะ ระยะเชื่อมต่อไกลกว่าเท่าตัว สแตนบายได้นานกว่า
ต่อแบบ NFC ได้ เรื่องเสียงไม่เคยลองแต่คิดว่าหูฟังพวกนี้น่าจะพอๆกัน แต่ราคาจาบี้ถูกกว่าพันนึง

saranchat2

15 Nov 2016 12:53

ส่วนตัวไม่เคยใช้เหมือนกัน แต่ avantree เห็นมีแต่คนบอกพังเร็วแต่อาจจะอยู่ที่การใช้งาน อีกตัวไม่รู้ครับแต่ช่วงนี้เห็นพวกสายวิ่งใช้กันเยอะนะ อาจจะเหมาะกับกิจกรรมแนวนั้นรึป่าว

audacl

21 Nov 2016 10:56

น่าจะใช้ได้ทั้ง 2 ยี่ห้อแหละครับ สเปคใกล้ๆกันแต่เหมือน jabees bsport

จะได้เปรียบกว่านิดๆนะ ผมยังชอบที่มันมีตัวล็อกหูอ่ะ น่าจะแน่นหนาดี

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
Avantree Sacool กับ Jabees Bsport เลือกตัวไหนดีครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ