www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

stystion

05 Jul 2017 16:01

คือผมไม่ค่อยสะดวกไปในเมือง พอดีใช้แอปฯทรูมันนี่วอลเล็ทอยู่ เลยอยากสอบถามว่า มีเพื่อนๆคนไหนเคยลองจ่ายเบี้ยประกันชีวิต หรือบิลต่างๆผ่านแอปฯบ้างไหมครับ ขอบคุณครับ

namebell99

05 Jul 2017 17:11

ปกติก็จ่ายผ่านแอปฯทรูมันนี่วอลเล็ทนี่แหละ ไม่ค่อยอยากเข้าเมือง ไกลก็ไกล ไม่ไหวจะไปจ่ายแค่บิลใบเดียว แอปฯนี้เชื่อถือได้ เลยไม่ต้องกังวล

Sugareyes

05 Jul 2017 18:04

เดี๋ยวนี้ประกันชีวิต ค่าน้ำ จ่ายค่าไฟออนไลน์ เราก็จ่ายผ่านแอปฯทรูมันนี่วอลเล็ทเหมือนกันค่ะ ฟรีค่าธรรมเนียม ไม่ต้องเสียเวลาเข้าเมืองด้วยค่ะ แค่แอปฯเดียวก็ทำได้ทีเดียวจบ ครบ

Kookza

05 Jul 2017 18:30

นี่ก็พึ่งลองจ่ายเหมือนกัน ใช้งานง่ายดี ตอนนี้เค้ามีโปรโมชั่นจ่ายบิลครั้งแรกผ่านแอปฯทรูมันนี่วอลเล็ทได้เงินคืน 30 บาท แปะลิ้งค์ไว้ให้ค่ะ http://ext.truemoney.com/pro/bill/all/

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ใครเคยจ่ายเบี้ยประกันชีวิตกับแอปฯทรูมันนี่วอลเล็ทบ้างครับ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ