www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

namchai1902

28 Jun 2018 15:53

Thisshop มาแล้วจ้า!!  เตรียมตัวพบกับบูธ Thisshop เว็บไซต์ช้อปแบ่งจ่ายของคนรุ่นใหม่

สำหรับผู้ที่สงสัยว่าเราเป็นใคร? แล้วเว็บ Thisshop คืออะไร? นั้น แบบนี้ก็ต้อง ตามไปดูกัน!

เว็บไซต์ Thisshop คือเว็บไซต์ขายสินค้าออนไลน์  โดยจำหน่ายสินค้าแบรนด์เนมชั้นนำมากมาย ซึ่งเป็นสินค้าที่ได้รับความนิยมเป็นอย่างมากในปัจจุบัน แล้วดีมันดีกว่าเจ้าอื่นยังไง? มันสามารถแบ่งจ่ายเป็นรายเดือนได้เจ้าค่ะ^^ ชักรู้สึกสนใจแล้วใช่มั้ยล่าาา  สามารถเข้าไปรับชมที่ www.thishop.com ได้เลยนะคะ

แต่หากผู้ใดอยู่ใกล้สถาบันการศึกษาเหล่านี้สามารถไปพบกับเราได้ตั้งแต่วันนี้ จนถึงวันที่ 6 ก.ค.61 ได้เลยค่า เฉพาะวันจันทร์-ศุกร์เท่านั้นนะค้าาา^^

มหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี (Bankok Thonburi University)

มหาวิทยาลัยเกษมบัณฑิต (Kasem Bundit University)

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลกรุงเทพ (Rajamangala University of Technology

Krungthep)

มหาวิทยาลัยเทคโนโลยีราชมงคลธัญบุรี (Rajamangala University of Technology Thanyaburi)

วิทยาลัยพณิชยการบางนา (Bangna Commercial College)

สถาบันเทคโนโลยีปทุมวัน (Pathumwan Institute of Technology)

แล้วพบกับพวกเรา Thisshop นะค้าาา^^

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
Thisshop มาแล้วจ้า!! เตรียมตัวพบกับบูธ Thisshop เว็บไซต์ช้อปแบ่งจ

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ