www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

ธีรไนย

05 May 2003 15:46

มีใครพอจะทราบมั่งว่า จะรู้ได้ไงว่ามือถือที่เราใช้เปน smartphone ป่าว แล้วมีรุ้นไหนบ้าง
นี่ๆ ใครรู้มั่ง มือถือ smartphone เครื่องแรกเปนของยี่ห้อไร รุ่นไร ( ไม่รู้ถึงถาม )

Nut1113

06 May 2003 08:10

ธีรไนย ผู้เขียน:
มีใครพอจะทราบมั่งว่า จะรู้ได้ไงว่ามือถือที่เราใช้เปน smartphone ป่าว แล้วมีรุ้นไหนบ้าง
นี่ๆ ใครรู้มั่ง มือถือ smartphone เครื่องแรกเปนของยี่ห้อไร รุ่นไร ( ไม่รู้ถึงถาม )

ดูยังไงเหรอครับ ก็มือถือที่เป็น smartphone จะมี application ที่เป็นของไมโครซอฟต์ เช่น IE, MSN Messenger, Outlook, เกมต่างๆ มากมายไงล่ะครับ โอ้!! ลืมไป ต้องแพงด้วย อิๆ :)

nnn

18 May 2003 01:40

อื้อ smart phone นี่ เห็นปั๊บ จะรู้ปุ๊บเลยนะครับ จอ จะใหญ่ กว่ามือถือปกติ จะใช้ os อย่าง symbain windows เป็นต้น ก็เหมือนเป็น pocket PC แหละครับ แต่โทรออกได้

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
smartphone

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ