www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

นู๋แดง

10 May 2003 17:22

คือผมสนใจรุ่นนี้อ่ะคับ ถ้าไคมีข้อมูลดีๆช่วยบอกด้วย ที่สำคัญต้องการทราบราคาโดยประมาน และสถานที่ซื้อ-ขาย คับ ขอบคุณมากครับ

passer

11 May 2003 01:49

ราคารวมกล้องก็ 21,700 บาท ครับ ซื้อที่ศูนย์ orange

bump

12 May 2003 20:23

ส่วน spv x ตัวใหม่ของ ais นั้นที่จะออกมาราคาก็ไม่ต่างกันมากครับ
ต่างกันที่ design ที่เหลือ แทบจะเหมือนกันหมด ทั้ง.... mainbord
.....ความเร็วของ cpu 133 mghz ....หน้าจอ 65k.......
ใส่หน่วยความจำ mmc card เพิ่มได้...มี wimdow media player.....
.....ส่วนความสามารถที่เหลือ..จะคล้ายๆ..กับ pocket pc คับ.....

ps: ตอนนี้มีเว็บที่บอกข้อมูล spv เพียบลอง search ใน google ดูสิคับ ไม่ยาก... :]

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
อยากทราบราคาของ Orange Smartphone SPV จังคับ ข้อมุลอื่นๆด้วย

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ