www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

แนท2

15 May 2003 22:06

คือว่า Motorola 180 (Talkabout)
มีปัญหาดังนี้ค่ะ
โทรออก ไม่ได้ยินสัญญาณโทรศัพท์และ
ไม่ยินเสียงคนที่สนทนากันค่ะ (ทั้งคนโทรและคนรับ)
และเสียงที่ปุ่มกดก็ไม่ได้ยินเสียงค่ะ
ไม่ทราบว่าสามารถแก้ไขได้หรือไม่คะ
และถ้าต้องเสียค่าใช้จ่ายต้องเสียประมาณเท่าไหร่คะ
เป็นเครื่องของคุณพ่อค่ะ
ลอง Set ค่าตามเมนูการใช้งานแล้วก็ไม่ได้

ขอบคุณมากๆ ค่ะ

nnn

17 May 2003 20:03

ถ้าเป็นเครื่อง 0 แล้วยังอยู่ใน ประกัน ก็เข้า 0 ไปเลยครับ ผมว่า ปัญหาเกิดจาก ลายลำโพงน่าจะมีปัญหานะครับ คงไม่แพงมากหรอครับ ไม่น่าจะเกิน 1000

nnn

17 May 2003 20:04

คือ เพื่อนผมก็เป็นนะ ไม่ต้อง ซีเรียส แต่เพื่อนผมมัน ทุบๆ กับโต๊ะ 2 3 ครั้ง ก็ติด เหอๆๆ เถื่อนหน่อย

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ผู้รู้ช่วยด้วยค่ะ Motorola 180 ไม่ได้ยินเสียง

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ