www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

S.O.S

17 May 2003 15:52

อยากทราบถึงวีธีทำภาพเคลื่อนไหวหน้าจอที่เป็นภาพที่เราต้องการโหลดเข้าไปเองได้หรือเปล่าครับ ( เหมือน T100 ) รวมถึงโหลดเสียงเรียกเข้าด้วย ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ ขอแบบละเอียดเลยนะครับเพราะว่าไม่รู้เลยขั้นตอนการทำเลยจริงๆ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ให้คำตอบนะครับ

kAtwOmAn

29 May 2003 12:14

S.O.S ผู้เขียน:
อยากทราบถึงวีธีทำภาพเคลื่อนไหวหน้าจอที่เป็นภาพที่เราต้องการโหลดเข้าไปเองได้หรือเปล่าครับ ( เหมือน T100 ) รวมถึงโหลดเสียงเรียกเข้าด้วย ใครทราบช่วยบอกด้วยนะครับ ขอแบบละเอียดเลยนะครับเพราะว่าไม่รู้เลยขั้นตอนการทำเลยจริงๆ ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับผู้ให้คำตอบนะครับ

V200 ไม่สามารถทำภาพเคลื่อนไหวแบบ T100 ได้ค่ะ แต่สามารถรับภาพเคลื่อนไหวได้แต่ต้องส่งมาเป็นไฟล์gif นะคะ วิธีดาวน์โหลดภาพและเพลง ให้ไปดูที่นี่นะคะ http://board.siamphone.com/viewtopic.php?p=21422#21422

kAtwOmAn

29 May 2003 12:23

อ้อ...แล้วถ้าอยากได้ริงโทนและภาพแอนนิเมชั่น ก้อบอกอีเมล์มาเดี๋ยวจะส่งให้ แต่อย่าลืมเคลียร์เมล์เก่าด้วยนะคะ ไม่งั้นส่งไม่ได้ ไม่ส่งให้ใหม่นะคะ

S.O.S.

02 Jun 2003 09:26

ขอแจม ผู้เขียน:
อ้อ...แล้วถ้าอยากได้ริงโทนและภาพแอนนิเมชั่น ก้อบอกอีเมล์มาเดี๋ยวจะส่งให้ แต่อย่าลืมเคลียร์เมล์เก่าด้วยนะคะ ไม่งั้นส่งไม่ได้ ไม่ส่งให้ใหม่นะคะ

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ถ้ายังไงรบกวนช่วยส่งมาที่เมล์ apipat_m@thaimail.com ด้วยนะครับขอขอบคุณล่วงหน้านะครับ

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Samsung Community - ซัมซุง คอมมูนิตี้
รบกวนถามผู้รู้เรื่อง Samsung V200

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ