www.siamphone.com

Community

ดูเวอร์ชั่นปกติ

ภัทรพร

20 May 2003 09:55

อยากทราบวิธีการตั้งปลุก ของ c350 ค่ะ เพราะลองเข้าไปใน"สมุดนัด" ตั้งเวลาและเสียงแล้ว พอถึงเวลา เสียงดีงแค่ครั้งเดียวเท่านั้น....(ไม่วนไปเรื่อยๆจนกว่าเราจะมากดปิดเหมือนโทรศัพท์ อื่นๆ)..ไม่ทราบว่าจะมีวิธีตั้งปลุกวิธีอื่นอีีกไหมคะ....ช่วยบอกทีนะคะ เพราะเมื่อเช้าลองปลุกดู ไม่ได้ยินเลยตื่นสายเลยค่ะ.......ขอบคุณมากนะคะ

ตูน

20 May 2003 14:54

ลองเปลี่ยนเสียงเรียกเข้าดูิสิ เอาแบบที่เสียงมันดังนานๆน่ะ ก็ไปที่"เสียงกริ่ง" แล้วก็ไปเปลี่ยน"ข้อมูลกริ่งดัง"ตรง"การตั้งปลุก"น่ะ ให้เปลี่ยนเป็นเสียงอื่นซะ..............นะ ^_^

Read-only version.

หน้าแรกคอมมิวนิตี้ » Webboard - กระดานสนทนา มือถือ แท็บเล็ต
ใครรู้ ช่วยบอกหน่อยนะคะ..

บริการข้อมูลผ่านหน้าจอมือถือ